
  

 
  

 

 

BODI YA SERIKALI YA KITAIFA MFUMO WA MAENDELEO MAJIMBONI 

ENEO BUNGE LA KABONDO KASIPUL
Sanduku La Posta: 84 - 40223 Kadongo, Kenya, Simu: 0721453336 

Barua Pepe:  cdfkabondokasipul@ngcdf.go.ke / cdfkabondokasipul@gmail.com 

Tovuti: www.ngcdf.go.ke

HATI YA HUDUMA NA UTENDAKAZI
MAONO 

Eneo bunge ambalo jumuiya zinatumia fursa za maendeleo na kushiriki ufanisi
MALENGO

Kuendeleza na kuboresha maisha endelevu ya wapiga kura kwa kushirikiana na wadau
MADILI YA MSINGI

VIWANGO VYA HUDUMA WAKATI WA KUWASILIANA NA WATEJA WETU

MAWASILIANO BINAFSI OFISINI
KANUNI ZA HUDUMA  VIWANGO VYA HUDUMA  MALIPO MUDA

Tutakuwa na adabu, watendaji wa kazi 
na wenye kusaidia

· Tutahakikisha kuwa tuna mapokezi ya jumla ka�ka kiingilio chetu ili kuwapokea wateja 

· Tutakuhudumia kwa muda wa dakika tano (5) pindi tu unapowasili ikiwa ulikuwa umepanga miadi (Ombi la kukutana na 
kuhudumiwa) 

· Tutakuhudumia kwa muda wa dakika ishirini(20) pindi unapowasili pasipo miadi 

· Tutakuarifu mapema ikiwa utachelewa kuhudumiwa

Bila 
Malipo

Dakika 5 

SIMU
KANUNI ZA HUDUMA  VIWANGO VYA HUDUMA  MALIPO MUDA
Simu zetu zitajibiwa mara moja. · Tutahakikisha mawasiliano ya simu zetu ni ya ufanisi

· Tutajibu simu yako ikiita 

Bila 
Malipo

Milio tatu

Tutakuwa na adabu, watendaji wa kazi 
na wenye kusaidia

· Tutapojibu simu tutataja majina yetu.

· Tutakapo piga simu, tutatoa majina yetu na mahali pa kazi na kusema sababu za kupiga simu.   

Bila 
Malipo

Tutapa�kana kupi�a simu waka� wa 
masaa ya kazi.  

· Vitengo vyote vya biashara vitakuwa na huduma ya simu waka� wa masaa ya biashara. Kuanzia saa 8 asubui hadi 5 jioni 
kukiwa na pumziko la chakula cha mchana ya lisaa limoja siku za kazi. Jumatatu hadi Ijumaa. Ofisi zinafungwa Jumamosi, 
Jumapili, na siku za siku kuu. 

· Tutajibu jumbe za simu ndani ya siku moja ya kazi.  

 

Bila 
Malipo

MAWASILIANO YA BARUA NA NYARAKA
KANUNI ZA HUDUMA  VIWANGO VYA HUDUMA  MALIPO MUDA
Tutajibu barua au nyaraka 
zinazohitaji majibu

· Barua au Nyaraka

· Tutajibu nyaraka zote kwa kutumia njia mwafaka; simu, baruameme, binafsi au kwa kuandiaka 

· Unapotutumia ujumbe wa barua meme, tutakutumia ujumbe mfupi kukufahamisha kwamba tumepokea ujumbe 
wako. Pia tutakujulisha muda ambao tutachukua kukujibu kwa mapana na marefu.

Bila 
Malipo

Siku 2
baada ya 
kupokea

MAOMBI YA UFADHILI WA KIFEDHA YA MASOMO
KANUNI ZA HUDUMA  VIWANGO VYA HUDUMA  MALIPO MUDA
Upokezi wa fomu ya ombi la ufadhili 
wa fedha ya masomo

· Fomu lililojazwa kuzinga�a kanuni iliyorodheshwa kwenye fomu Bila 
Malipo

Dakika 5

Ufadhili wa fedha ya masomo · Fomu za maombi zitapa�kana kwenye tovu� na ofisi

· Wafadhiliwa watateuliwa kwa kuhusisha umma

· Orodha ya waliofaulu kupata ufadhili wa kifedha itawekwa wazi kwenye ubao wa taarifa na sehemu nyinginezo muhimu 
bila kuchelewa pindi tu pesa zinapotumwa kwa wafadhiliwa

· Tutawasilisha fedha kwa waliofaulu kwa haraka na kushughulikia malalamishi yanayoibuka

Bila 
Malipo

Wiki 2 
baada ya 
kupokea 
fedha

USIMAMIZI WA MIRADI
KANUNI ZA HUDUMA  VIWANGO VYA HUDUMA  MALIPO MUDA

Malipo  

· Tuta toa malipo ya haraka ikiwa bidhaa na huduma ambazo tumepokea zilizo nzuri zikiwa na nyaraka husika.
Bila 
Malipo

Ndani ya siku tatu (3) za 
kazi ya risi�.

· Isipokuwa pale ambapo mkataba wa maandishi ukisema vingine, tutafanya malipo ya bidhaa na huduma 
zilizotolewa ndani ya siku thelasini (30) za kalenda kutoka tarehe ambapo risi� ya Ankara ilitolewa na nyaraka 
husika zikiwasahihi.

Bila 
Malipo

Ndani ya siku thelathini 
(30) za kalenda

· Kukiwa na shaka kuhusu kiasi kinachodaiwa, �tamtaarifu muuzaji kuhusu wasiwasi wetu ndani ya siku saba za 
kazi kutoka tarehe ya risi� ya Ankara na kuomba uhakiki. 

Bila 
Malipo

Ndani ya siku saba (7) 
za kazi

· Tutatatua maoni ya kimaandishi ya wateja tuliyopokea kupi�a barua, faksi au ujumbe Bila 
Malipo

Ndani ya siku saba (7) 
za kazi.

Maidhinisho ya malipo ya kama� ya 
usimamizi wa miradi

· Bila 
Malipo

Ndani ya siku tatu (3) za 
kazi ya risi�.

Zabuni kwa wauzaji wenye uhi�mu 
waawali. 

· Tutatumia uhi�mu wa awali wa wauzaji na kutumia ushindani wa zabuni ka�ka hatua za manunuzi ya bidhaa 
na huduma kamailivyo ka�ka sharia ya Manunuzi ya Umma 2015 na tara�bu zake.

· Tutakuwa wa wazi na watenda haki tutakapokuwa tunashughulika na wauzaji. Tutawahabarisha wenye zabuni 
wote matokeo ya zabuni. kurekebisha nukuu na kutoa LPO, LSO.

· Tutawasiliana ndani ya siku tatu (3). Baada ya kumalizika kwa siku 21 muda unaoruhusiwa kwa kutoa zabuni. 

· Tutachapisha ka�ka tovu� yetu kila robo mwaka mikataba yote iliyotolewa ka�ka muda huo kwa mwaka hadi 
sasa. 

Bila 
Malipo

Ndani ya siku tatu (3) za 
kazi ya risi�.

MAONI, MAPENDEKEZO NA MALALAMISHI
KANUNI ZA HUDUMA  VIWANGO VYA HUDUMA  MALIPO MUDA

Maoni, malalamishi na 
mapendekezo

· Tutatambua maoni ya wateji wetu 

· Tutatatua maoni ya wateja tuliyopokea

Bila 
Malipo

Ndani ya siku tatu (3) za 
kazi ya risi�.

· Tutatatua maoni ya wateja tuliyopokea kupi�a tovu�, barua pepe, maandishi na simu Bila 
Malipo

Ndani ya siku kumi (10) 
za kazi.

Tutatumia maoni yako kuborehsa 
huduma zetu. 

· Tutaalika maoni na kutoa mawasiliano sahihi na ya kina ka�ka taarifa za wateja wetu. 

· Tutadumisha na kuripo� maoni yote kuzinga�a ukaguzi na kuboresha huduma zetu. 

Bila 
Malipo

Kuendelea

Ikiwa kuna tashwishwi kuhusu huduma aliyopokelewa ofisini, tafadhali tuma malalamishi, maoni au mapendekezo kwa Meneja wa hazina la eneo bunge, ofisi ya hazina ya 
maendeleo ya eneo bunge la Kabondo Kasipul, sanduku la posta 84-40223 Kadongo, Kenya ama barua pepe kwenye anwani:  cd�abondokasipul@ngcdf.go.ke / cd�abondokasipul@gmail.com

 au wasilisha malalamishi, maoni au  mapendekezo kwenye sanduku la maoni na malalamishi yaliyo ofisini.

KABONDO KASIPUL 
NG-CDF

· Kuzinga�a Matokeo · · ·Usawa Kushiriki Uadilifu 

Tutakagua stakabadhi zote na kuidhinisha mapokezi ya fedha, ikiwa zinaafikiana na viwango vilivyo 
orodheshwa na vinavyofaa
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